joe

joe

ผู้เยี่ยมชม

ruangwit@scb.co.th

แอร์Traneฝ้งในฝ้ารั่ว (3574 อ่าน)

26 ต.ค. 2556 14:08

ผมอยู่คอนโด ศุภาลัยซ.สวนพลู ใช้แอร์ Trane ฝังใต้ฝ้า เติมน้ำยาแอร์บ่อยมาก ช่างบอกว่ารั่ว แต่จุดยากเพราะอยู่ใต้ฝ้า

ทางร้านมีวิธีแก้ไขได้ไหมครับ หรือจะต้องเปลี่ยนแอร์ตัวใหม่เลย หรือไม่อย่างไรครับ เห็นอยู่ใกล้ๆกัน จะได้ใช้บริการ ขอบคุณครับ

58.8.22.226

joe

joe

ผู้เยี่ยมชม

ruangwit@scb.co.th

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image