จิรเวชณ์

จิรเวชณ์

ผู้เยี่ยมชม

poreak@gmail.com

ความประหยัดไฟของ แอร์ VRF กับแอร์เบอร์5 (6124 อ่าน)

26 ก.ค. 2554 18:53

รบกวนสอบถามครับ แอร์ระบบVRF กับแอร์เบอร์ 5 แบบไหนประหยัดค่าไฟกว่าครับแต่เท่าที่เห็นโฆษณากัน VRF ประหยัดกว่า ไม่ทราบว่าประหยัดกว่ากันเท่าไหร่ครับ เพราะต้องการระบบแอร์อสำหรับตลาดติดแอร์ 2,316,000 BTU น่ะครับ

113.53.15.49

จิรเวชณ์

จิรเวชณ์

ผู้เยี่ยมชม

poreak@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image